Labaran masana'antu

  • Juyin Masana'antu: Sabbin Fasaha don Rare Haƙar ma'adinai ta Duniya waɗanda suka fi inganci da kore

    Kwanan nan, aikin da Jami'ar Nanchang ke jagoranta, wanda ya haɗu da ingantaccen kuma kore ci gaban ion adsorption rare ƙasa albarkatun tare da muhalli maido da fasahar, wuce m aikin kimantawa da high maki. Nasarar ci gaban wannan ingantaccen ma'adinai ...
    Kara karantawa
  • Rare farashin duniya a kan Oktoba 24, 2023

    Sunan samfur Farashin High and lows Lanthanum karfe (yuan / ton) 25000-27000 - Cerium karfe (yuan / ton) 25000-25500 +250 Neodymium karfe (yuan / ton) 640000 ~ 650000 -5000 Dysprosium karfe (yuan /K20) ~ 3470 - Terbium karfe (yuan /Kg) 10300 ~ 10500 -50 Praseodymium neodymium karfe/Pr-Nd m...
    Kara karantawa
  • Rare farashin duniya a kan Oktoba 23, 2023

    Sunan samfur Farashin High and lows Lanthanum karfe (yuan / ton) 25000-27000 - Cerium karfe (yuan / ton) 24500-25500 - Neodymium karfe (yuan / ton) 645000 ~ 655000 - Dysprosium karfe (yuan / kg) 3420 30 Terbium karfe (yuan / kg) 10400 ~ 10500 - Praseodymium neodymium karfe / Pr-Nd karfe (...
    Kara karantawa
  • Rare Duniya Bita na mako-mako daga 16 ga Oktoba zuwa Oktoba 20th - Gabaɗaya Rauni da Tsayawa a gefe

    A wannan makon (Oktoba 16-20, iri ɗaya a ƙasa), kasuwar duniya gaba ɗaya ta ci gaba da koma baya. Ƙimar raguwa a farkon mako ya ragu zuwa matsayi mai rauni, kuma farashin ciniki ya dawo a hankali. Canjin farashin ciniki a cikin ƙarshen mako ya kasance ɗan ƙaramin ...
    Kara karantawa
  • Rare duniya superconducting kayan

    Ganowar superconductors na jan ƙarfe oxide tare da matsananciyar zafin jiki Tc sama da 77K ya nuna ma mafi kyawun bege ga superconductors, gami da perovskite oxide superconductors dauke da rare ƙasa abubuwa, kamar YBa2Cu3O7-δ. ...
    Kara karantawa
  • Rare farashin duniya a kan Oktoba 20, 2023

    Sunan samfur Farashin High and lows Lanthanum karfe (yuan / ton) 25000-27000 - Cerium karfe (yuan / ton) 24500-25500 - Neodymium karfe (yuan / ton) 645000 ~ 655000 - Dysprosium karfe (yuan / kg) 3450 Terbium karfe (yuan / kg) 10400 ~ 10500 -200 Praseodymium neodymium karfe / Pr-Nd karfe ...
    Kara karantawa
  • Rare farashin duniya a kan Oktoba 19, 2023

    Sunan samfur Farashin High and lows Lanthanum karfe (yuan / ton) 25000-27000 - Cerium karfe (yuan / ton) 24500-25500 - Neodymium karfe (yuan / ton) 645000 ~ 655000 - Dysprosium karfe (yuan / kg) 3450 Terbium karfe (yuan / kg) 10600 ~ 10700 - Praseodymium neodymium karfe / Pr-Nd karfe (yu ...
    Kara karantawa
  • Rare ƙasa daidaita kayan

    Neutrons a cikin ma'aunin neutron mai zafi yana buƙatar daidaitawa. Dangane da ka'idar reactors, don cimma sakamako mai kyau na daidaitawa, atom ɗin haske tare da lambobi masu yawa kusa da neutrons suna da fa'ida don daidaitawar neutron. Don haka, kayan daidaitawa suna nufin waɗannan kayan nuclide t ...
    Kara karantawa
  • Rare farashin duniya a kan Oktoba 18, 2023

    Sunan samfur Farashin High and lows Lanthanum karfe (yuan / ton) 25000-27000 - Cerium karfe (yuan / ton) 24500-25500 +500 Neodymium karfe (yuan / ton) 645000 ~ 655000 - Dysprosium karfe ~ (yuan / kg) 35400 - terbium karfe (yuan / kg) 10600 ~ 10700 - Praseodymium neodymium karfe / Pr-Nd karfe (...
    Kara karantawa
  • Rare farashin duniya a kan Oktoba 17, 2023

    Sunan samfur Farashin High and lows Lanthanum karfe (yuan / ton) 25000-27000 - Cerium karfe (yuan / ton) 24000-25000 - Neodymium karfe (yuan / ton) 645000 ~ 655000 - Dysprosium karfe (yuan / kg) 3450 Terbium karfe (yuan / kg) 10600 ~ 10700 - Praseodymium neodymium karfe / Pr-Nd karfe (yua ...
    Kara karantawa
  • Babban amfani da ƙananan ƙarfe na duniya

    A halin yanzu, abubuwan da ba kasafai ake amfani da su a duniya ana amfani da su a manyan fannoni biyu: na gargajiya da na zamani ba. A cikin aikace-aikacen gargajiya, saboda yawan aiki na ƙananan ƙarfe na ƙasa, suna iya tsarkake wasu karafa kuma ana amfani da su sosai a cikin masana'antar ƙarfe. Ƙara oxides na ƙasa da ba kasafai ba zuwa ƙarfe mai narkewa zai iya ...
    Kara karantawa
  • Rare farashin duniya a kan Oktoba 16, 2023

    Samfurin sunan Pirce High kuma lows Lanthanum karfe (yuan / ton) 25000-27000 - Cerium karfe (yuan / ton) 24000-25000 - Neodymium karfe (yuan / ton) 645000 ~ 655000 - Dysprosium karfe (yuan / kg) 35000 ~ 35000 Terbium karfe (yuan / kg) 10600 ~ 10700 - Praseodymium neodymium karfe / Pr-Nd karfe (yua ...
    Kara karantawa